క్రిష్ మూవీ లో సాంగ్స్ కి నో చెప్పిన పవన్

 క్రిష్ మూవీ లో సాంగ్స్ కి నో చెప్పిన పవన్

దర్శకుడు క్రిష్ జగర్లాముడి, పవన్ కళ్యాణ్ ఒక ప్రాజెక్ట్ కోసం జతకట్టారు మరియు ఈ వార్త అందరికీ తెలుసు. ఈ ప్రాజెక్ట్ గురించి చాలా హాగానాలు వచ్చాయి మరియు అభిమానులు చాలా సంతోషిస్తున్నారు. పురాణాల ఆధారంగా నిర్మించిన చిత్రం కావడంతో ఈ చిత్రానికి విరూపాక్ష అని పేరు పెట్టారు, తాత్కాలికంగా దీనిని పిఎస్‌పికె 27 అని పిలుస్తారు.

ఈ చిత్రంలో జాక్వెలిన్ ఫెర్నాండెజ్, అర్జున్ రాంపాల్ ముఖ్య పాత్రల్లో నటిస్తున్నట్లు చెబుతున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని చాలా త్వరగా అ తీసుకెళ్లేందుకు ఈ చిత్ర నిర్మాతలు పాన్స్‌లో ఉన్నారు మరియు సెట్ వర్క్ కూడా చురుకైన వేగంతో జరుగుతోంది.

తాజా వార్తల ప్రకారం, ఈ చిత్రంలో రెండు పాటలు మాత్రమే ఉండబోతున్నాయని, అవి నేపథ్య పాటలు, ఇవి ప్రవాహంతో సాగుతాయని చెప్పారు. శాస్త్రీయ సంగీత అంశాలను సమకాలీన బీట్‌లతో మిళితం చేసే ఈ రెండు నేపథ్య ట్రాక్‌లు.

మూడ్ మరియు యుగానికి సరిపోయే విధంగా ఈ చిత్ర సంగీతం జాగ్రత్తగా క్యూరేట్ చేయబడిందని సోర్సెస్ తెలిపింది. కీరవణిలో రోపింగ్ చేసినందుకు మేకర్స్ ధన్యవాదాలు.మీడియా మరియు చిత్ర పరిశ్రమలో కొనసాగుతున్న సంచలనం నమ్మితే, పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తన రాబోయే ఆవర్తన ఎంటర్టైనర్ విరోపాక్షలో ద్వంద్వ పాత్రను పోషిస్తాడు, ఇది గౌతమిపుత్ర సతకర్ణి ఫేం యొక్క క్రిష్ చేత హెల్మ్ చేయబడుతోంది. కోహినూర్ డైమండ్ దొంగతనం నేపథ్యం ఉన్న ఈ చిత్రంలో అతను దొంగగా కనిపిస్తాడని గతంలో విన్నది. పవన్ కళ్యాణ్ యొక్క మరొక పాత్రను క్రిష్ గోప్యంగా ఉంచినట్లు ఇప్పుడు మనం వేచి చూడాలి.

పవన్ కళ్యాణ్ మరియు క్రిష్ చిత్రం విరూపాక్షకు ఎ.ఎం.రత్నం హెల్మ్ చేస్తున్నారు. యాంకర్ మారిన నటి అనసూయ భరద్వాజ్ కీలక పాత్ర పోషించడానికి బోర్డులో ఉన్నారు. అనౌస్యా స్క్రీన్ సమయం అరగంట మాత్రమే జోడించవచ్చని నివేదికలు వస్తున్నాయి, అయితే ఆమె పాత్ర కథకు చాలా ముఖ్యమైనది.పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన విరూపాక్ష స్వాతంత్ర్యానికి పూర్వం భారతదేశంలో నిర్మించిన పీరియడ్ డ్రామా. ఇదిలావుండగా, జనసేన చీఫ్, నటుడు పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ప్రస్తుతం వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వం వహించిన బోనీ కపూర్ మరియు దిల్ రాజు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న రాబోయే కోర్ట్ రూమ్ డ్రామా వకీల్ సాబ్ లో బిజీగా ఉన్నారు. వకీల్ సాబ్ మరియు విరూపాక్ష కాకుండా, పవన్ కళ్యాణ్ కూడా హరీష్ శంకర్ తో కలిసి ఒక సినిమా కోసం సహకరించారు.మీడియా మరియు చిత్ర పరిశ్రమలో కొనసాగుతున్న సంచలనం నమ్మితే, పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తన రాబోయే ఆవర్తన ఎంటర్టైనర్ విరోపాక్షలో ద్వంద్వ పాత్రను పోషిస్తాడు, ఇది గౌతమిపుత్ర సతకర్ణి ఫేం యొక్క క్రిష్ చేత హెల్మ్ చేయబడుతోంది. కోహినూర్ డైమండ్ దొంగతనం నేపథ్యం ఉన్న ఈ చిత్రంలో అతను దొంగగా కనిపిస్తాడని గతంలో విన్నది

News 9

Related post