మళ్ళీ సంక్రాంతి బరిలోకి సూపర్ స్టార్ రజిని

 మళ్ళీ సంక్రాంతి బరిలోకి సూపర్ స్టార్ రజిని

“అన్నాథా” రాబోయే భారతీయ తమిళ మరియు తెలుగు యాక్షన్ డ్రామా చిత్రం, శివ రచన మరియు దర్శకత్వం. సన్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌లో కలానితి మారన్ నిర్మించారు. ఈ చిత్రంలో రజనీకాంత్, మీనా, ఖుష్బు సుందర్, నయనతార, కీర్తి సురేష్, ప్రకాష్ రాజ్, సూరి, సతీష్ మరియు వేలా రామమూర్తి నటించిన సమిష్టి తారాగణం ఉంది. ఈ చిత్రానికి సంగీతం డి.ఇమ్మన్ కంపోజ్ చేయగా, సినిమాటోగ్రఫీ మరియు ఎడిటింగ్ వరుసగా వెట్రీ మరియు రూబెన్ చేత చేయబడతాయి.

తాజా నవీకరణ ప్రకారం, నటుడు రజనీకాంత్ రాబోయే తమిళ చిత్రం అన్నాథే యొక్క నిర్మాతలు ఈ దీపావళిని తెరపైకి రానివ్వరని ధృవీకరించారు. విడుదల వచ్చే ఏడాది పొంగల్ పండుగకు నెట్టబడింది.ఎఆర్ మురుగదాస్ దర్శకత్వం వహించిన దర్బార్లో తన కుమార్తె మరణానికి ప్రతీకారం తీర్చుకోవటానికి రజనీకాంత్ చివరిసారిగా కోపంగా ఉన్నాడు.

ప్రపంచవ్యాప్తంగా రూ .200 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసినప్పటికీ, దర్బార్ బాక్సాఫీస్ వద్ద తడిసిన స్క్విబ్‌గా తేలింది. దర్బార్ వైఫల్యం తరువాత, రజనీకాంత్ అన్నాతే కోసం తన వేతనం సగానికి తగ్గించడానికి అంగీకరించాడని పుకారు ఉంది.

తన తాజా చిత్రంలో రజనీ సిరుతై శివ దర్శకత్వంలో నయనతార, కీర్తి సురేష్, సూరి, మీనా, తదితరులతో కలిసి నటిస్తున్నారు.

డి. ఇమ్మన్ సంగీతం సమకూర్చుతున్నారు. ‘అన్నాతే’ టైటిల్‌ను మోస్తున్న ఈ చిత్రానికి మోషన్ పోస్టర్ విడుదలైంది.

స్క్రిప్ట్‌కు గ్రామీణ నేపథ్యం ఉన్నందున, రజనీ కీర్తి సురేష్‌కు అన్నయ్య (తమిళంలో అన్నా) గా వ్యవహరిస్తున్నందున ఈ బిరుదు ఇవ్వబడిందని సమాచారం సేకరించబడింది. ఈ పరిస్థితిలో, ఎప్పటికప్పుడు ప్రాచుర్యం పొందిన మరియు ఎంతో ప్రశంసలు పొందిన ‘అపూర్వ సహోదరగల్’ చిత్రంలోని ‘కమల్ పాట’ అన్నా ఆదురర్ సినిమా బఫ్స్‌ను గుర్తుచేస్తూ – ఈ పాటకి 1 వ పదాన్ని ఈ సినిమాకి టైటిల్‌గా తీసుకుంటుంది.

ప్రపంచవ్యాప్తంగా రూ .200 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసినప్పటికీ, దర్బార్ బాక్సాఫీస్ వద్ద తడిసిన స్క్విబ్‌గా తేలింది. దర్బార్ వైఫల్యం తరువాత, రజనీకాంత్ అన్నాతే కోసం తన వేతనం సగానికి తగ్గించడానికి అంగీకరించాడని పుకారు ఉంది.

తన తాజా చిత్రంలో రజనీ సిరుతై శివ దర్శకత్వంలో నయనతార, కీర్తి సురేష్, సూరి, మీనా, తదితరులతో కలిసి నటిస్తున్నారు.

డి. ఇమ్మన్ సంగీతం సమకూర్చుతున్నారు. ‘అన్నాతే’ టైటిల్‌ను మోస్తున్న ఈ చిత్రానికి మోషన్ పోస్టర్ విడుదలైంది.

ఇది సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ అభిమానులకు మరో నిరాశ కలిగించబోతోంది. ఈ సంక్షోభం యొక్క పరాకాష్టను వారు సరిగ్గా గుర్తించలేకపోతున్నందున జట్టుకు కొనసాగడం గురించి ఖచ్చితంగా తెలియదు. ఈ చిత్రాన్ని పొంగల్ 2021 కోసం విడుదల చేయాలని బృందం యోచిస్తోందని, తరువాత 2021 ఏప్రిల్ 14 న తమిళ నూతన సంవత్సర దినోత్సవం కోసం విడుదల చేయాలని మేము ఇటీవల నివేదించాము.

అయితే, వచ్చే ఏడాది నాటికి మాత్రమే తాను షూట్‌లో చేరనున్నట్లు సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ సన్ పిక్చర్స్ పట్టుబట్టారని విన్నాము. కాబట్టి, సమస్యలను ప్రభుత్వం నిలిపివేసినప్పటికీ ఈ ప్రాజెక్ట్ గురించి ఏమీ జరగదు.

ఇది కమల్-రజనీ సన్నిహిత స్నేహం యొక్క లోతు యొక్క మరొక ప్రతిబింబం మరియు రౌండ్లు చేస్తున్న ఇతర వార్తలు ఏమిటంటే, రజినీ-కమల్ ఎన్నికలలో కలిసిపోవడానికి ఇది ముందస్తుగా ఉండవచ్చు!

CAST:

రజనీకాంత్

మీనా

ఖుష్బు సుందర్

నయనతార

కీర్తి సురేష్

ప్రకాష్ రాజ్

News 9

Related post