టీఆర్ ఎస్ ఎమ్మెల్యేకు ఈసీ నోటీసులు!

 టీఆర్ ఎస్ ఎమ్మెల్యేకు ఈసీ నోటీసులు!

తెలంగాణలో ముందస్తు ఎన్నికల వేడి రాజుకున్న సంగతి తెలిసిందే. మరోసారి అధికారంలోకి వచ్చేందుకు టీఆర్ ఎస్….మహాకూటమితో టీఆర్ ఎస్ ను దెబ్బకొట్టాలని కాంగ్రెస్ వ్యూహ ప్రతివ్యూహాలు రచిస్తున్నాయి. ఓ పక్క ఎన్నికల కోడ్ అమల్లో ఉన్నప్పటికీ…ఓటర్లను ప్రసన్నం చేసుకునేందుకు నానా తిప్పలు పడుతున్నాయి. ఏదో ఒక రూపంలో ఓటర్లను మభ్యపెట్టి వారికి తాయిలాలు సమర్పించే పనిలో నేతలంతా బిజీగా ఉన్నారు. ఈ క్రమంలోనే తాజాగా టీఆర్ ఎస్ తాజా మాజీ ఎమ్మెల్యే ఏనుగు రవీందర్ రెడ్డిపై ఎన్నికల సంఘం చర్యలకు ఉపక్రమించినట్లు తెలుస్తోంది. నిజామాబాద్ లోని ఎల్లారెడ్డిలో ఓటర్లకు రవీందర్ డబ్బులు పంచుతున్నారన్న ఆరోపణలు రావడంతో ఆయనపై చర్యలకు ఈసీ సిద్ధమైనట్లు తెలుస్తోంది.

News 9

Related post

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *