విరాట్ కోహ్లి రోహిత్ శర్మ మధ్య తలెత్తిన విభేదాలపై స్పష్టత

భారత కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లి, వైస్ కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ మధ్య తలెత్తిన విభేదాలపై స్పష్టత వచ్చే ఏకైక అవకాశం కూడా తాజాగా చేజారిపోయింది. వెస్టిండీస్‌ పర్యటన కోసం భారత్ జట్టు సోమవారం బయల్దేరనుండగా.. ఈ ప్రయాణానికి ముందు జరగాల్సిన ప్రెస్‌మీట్‌‌కి విరాట్ కోహ్లీ దూరంగా ఉండాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. సాధారణంగా విదేశీ పర్యటనకి వెళ్లే ముందు మీడియా సమావేశంలో భారత జట్టు కెప్టెన్ మాట్లాడటం ఆనవాయితీగా వస్తోంది. జట్టు ఎంపిక, కూర్పుతో పాటు టీమ్ భవిష్యత్ ప్రణాళికలపై ఈ సమావేశంలో మీడియా ప్రతినిధులు అడిగే ప్రశ్నలకి కెప్టెన్‌ హోదాలో సమాధానాలివ్వడం పరిపాటి. కానీ.. తాజాగా రోహిత్ శర్మతో విభేదాలు తలెత్తాయనే వార్తలు ఎక్కువగా వినిపిస్తుండంతో ఆ గొడవకి సంబంధించిన ప్రశ్నలు ఎదురవుతాయనే ఉద్దేశంతో కోహ్లీ ఈ సమావేశానికే దూరంగా ఉండాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

News 9

Related post

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *