తక్కువ ధరలో ఇండియాకి రానున్న సాంసుంగ్ :కేవలం 12,990 రూపాయల నుండే మొదలు

 తక్కువ ధరలో ఇండియాకి రానున్న సాంసుంగ్ :కేవలం 12,990 రూపాయల నుండే మొదలు

శామ్సంగ్ సంస్థ మొత్తానికి బడ్జెట్ ధరతో కొత్త స్మార్ట్ టీవీలను ఇండియాలో విడుదల చేసింది. సంస్థ విడుదల చేసిన తన తాజా టెలివిజన్లను # ఫన్‌బిలీవబుల్ టీవీ సిరీస్ అనే పేరుతో పిలుస్తోంది. ఈ బ్రాండ్ యొక్క స్మార్ట్ టీవీలను మార్కెట్లో కేవలం 12,990 రూపాయల నుండి కొనుగోలు చేయవచ్చు. శామ్‌సంగ్ స్మార్ట్‌టీవీలు స్మార్ట్ టీవీల ధరలను కంపెనీ ఇంకా వెల్లడించలేదు కానీ ఇవి రూ.12,990 నుంచి ఖచ్చితంగా మొదలుకానున్నాయి. ఈ రెండు టెలివిజన్లు 2 సంవత్సరాల వారంటీతో అందించబడతాయి. కొత్త శామ్‌సంగ్ టీవీ సిరీస్ శామ్‌సంగ్ స్మార్ట్ ప్లాజాస్ మరియు ప్రముఖ ఆన్‌లైన్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌ల ద్వారా లభిస్తుంది. శామ్సంగ్ యొక్క అధికారిక ఆన్‌లైన్ స్టోర్ శామ్‌సంగ్ షాప్ ద్వారా కూడా టీవీలను కొనుగోలు చేయవచ్చు. టెలివిజన్లను వర్చువల్ మ్యూజిక్ సిస్టమ్‌గా కూడా మార్చవచ్చని కంపెనీ తెలిపింది.

News 9

Related post