భారత్ లో 310 కి చేరిన కరోనా వైరస్ కేసులు

 భారత్ లో 310 కి చేరిన  కరోనా వైరస్ కేసులు

కరోనావైరస్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా 169 దేశాలకు విస్తరించింది. 2,50,000 మందికి పైగా కోవిడ్ కేసులు నమోదయ్యాయి. మృతుల సంఖ్య 11,000 దాటింది. దాదాపు 80,000 మంది ఈ వ్యాధి నుంచి పూర్తిగా కోలుకున్నారు. ఇటలీలో ఒకే రోజు 627 కరోనా మరణాలు నమోదయ్యాయి. ఈ దేశంలో ఇప్పటివరకూ కోవిడ్-19తో 4,032 మంది చనిపోయారు. భారతదేశంలో శనివారం నాటికి కోవిడ్-19 వ్యాధి సోకిన వారి సంఖ్య 310కి చేరుకుంది. ఇప్పటివరకు 23 మంది చికిత్స తీసుకుని పూర్తి ఆరోగ్యంతో ఆస్పత్రి నుంచి డిశ్చార్జి అయ్యారు. నలుగురు వ్యక్తులు చనిపోయారు. తెలంగాణలో 22 మందికి ఈ వ్యాధి నిర్థరణ అయింది. ఒక వ్యక్తికి రోగం నయం కావడంతో డిశ్చార్జి చేశారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో మూడు కేసులు మినహా కొత్త కేసులేవీ నమోదు కాలేదు. దేశంలో అత్యధికంగా మహారాష్ట్రలో 64 కేసులు నమోదయ్యాయి. ఈ రాష్ట్రంలో ఒకరు చనిపోయారు. కేరళలో 43 మంది కోవిడ్-19తో బాధపడుతున్నట్లు గుర్తించారు. ముగ్గురికి వ్యాధి నయం కావడంతో డిశ్చార్జి చేశారు.\

( ఈ వార్త / వెబ్ పేజ్ నందు ఉపయోగించిన ఇమేజ్/ఛాయాచిత్రాలు గూగుల్ ఓపెన్ సోర్స్ నుండి తెసుకోనబడెను . )

Related post